Thị xã Nghi Sơn: Nhiều hoạt động tri ân người có công
(27/07/2024)
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ, Thị uỷ, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ thị xã Nghi Sơn; các ban, ngành, đoàn thể, xã, phường trên địa bàn đã tổ chức nhiều hoạt động tri ân người có công với cách mạng, gia đình chính sách.
Đoàn đại biểu thị xã Nghi Sơn dâng hoa, dâng hương tưởng nhớ các Anh hùng liệt sỹ
(26/07/2024)
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2024), Ngày 26-7, Đoàn đại biểu của Thị ủy, Hội đồng Nhân dân, Ủy ban Nhân dân, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc, các ban, ngành, đoàn thể và Lực lượng vũ trang thị xã Nghi Sơn trang trọng tổ chức Lễ viếng, dâng hoa, dâng hương tưởng niệm...
|
|